Đang tải... Vui lòng chờ...
/99387/
Danh mục sản phẩm
Thanh toán

Facebook

Thời tiết
Hôm nay
Ngày mai
Lượt truy cập
Quảng cáo

Wyeth Advil với Ibuprofen 200 mg - đập tan tất cả những cơn đau nhức giùm bạn. Lọ 360 viên

Giá bán :
580.000 ₫
 
Đã có VAT
Đánh giá:
Nhà sản xuất:
Advil
Mô tả:
Wyeth Advil với Ibuprofen 200 mg sẽ đập tan tất cả những cơn đau nhức giùm bạn, giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc, cuộc sống hằng ngày của bạn !!!
Số lượng :
Thanh toán an toàn với Bảo Kim !


Bạn thường xuyên phải suy nghĩ, làm việc nặng ? Thường xuyên phải chịu đựng những cơn đau đầu, đau lưng, đau cơ tay chân do cường độ làm việc liên tục? Bạn đang phải chống chọi với cơn đau răng khó chịu, khiến bạn bực mình ? Hay những đợt cảm cúm, những cơn sốt liên tục ập đến khiến bạn mệt mỏi ?! Nhưng tất cả những thứ trên giờ không là gì cả, vì nay đã có Wyeth Advil 200 mg!!! Wyeth Advil với Ibuprofen 200 mg sẽ đập tan tất cả những cơn đau nhức giùm bạn, giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc, cuộc sống hằng ngày của bạn !!!

Tác dụng: Điều trị tức thời các triệu chứng

Đau đầu( thuốc đau đầu).

Đau lưng.

Đau nhức cơ.

Đau răng.

Cảm cúm thông thường.

Giúp hạ sốt nhanh chóng.

Chuột rút kinh nguyệt.

 

Bảng liệt kê thành phần và hướng dẫn sử dụng thuốc:

Hướng Dẫn sử dụng:  Uống 1 viên (200mg) mỗi 4-6 tiếng đồng hồ, mỗi ngày (trong vòng 24 tiếng đồng hồ)không uống quá 6 viên ; nếu quá đau thì có thể uống 2viên/lúc, nhưng cũng không uống quá 6 viên/ngày trừ khi có bác sỹ Người lớn & trẻ em Trên 12 tuổi 1-2 viên mỗi 4-6 giờ, không quá 6 viên/24 giờ.

Lưu ý:  Không dùng cho trẻ em < 12 t. Tiền căn quá mẫn với ibuprofen, aspirin & các NSAID khác. Xuất huyết dạ dày- tá tràng tiến triển. Thận Trọng: Phụ nữ có thai & cho con bú. Không dùng thuốc quá 10 ngày. Loét dạ dày- tá tràng nặng hay tiến triển. Sử dụng thuốc cho trẻ em dưới 12 tuổi phải có chỉ định và sự theo dõi của bác sĩ. Chỉ dùng thuốc hạ sốt cho trẻ khi thân nhiệt của trẻ trên 38,50C. Chú ý chườm mát và bổ sung oresol đề phòng mất nước cho trẻ.

Thuốc cũng có những tác dụng không mong muốn chung giống như các thuốc kháng viêm không steroid khác nhưng ít có tác dụng không mong muốn đối với dạ dày – ruột hơn.

Thuốc cũng ảnh hưởng tới sự ức chế kết tập tiểu cầu, nhưng tác dụng này có thể hồi phục được

Một số tác dụng phụ: Ợ nóng, đau dạ dày nhẹ, rối loạn tiêu hóa, nhức đầu, chóng mặt, lo lắng, phản ứng nhạy cảm

Khi dùng kết hợp một số thuốc nhất đinh theo toa, chế độ ăn uống có thể dẫn đến tác dụng không mong muốn như:

• Giảm hiệu quả thuốc

• Giảm khả năng hấp thụ thuốc

• Làm mất tác dụng hoặc giảm tác dụng thuốc

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

Nếu cần thêm thông tin, xin hỏi ý kiến bác sỹ.


Thêm vào danh sách ưa thích


Thuộc nhóm:
Hỗ trợ Online
Giỏ hàng
Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn!
Nhận Email Khuyến Mãi
Tin tức nổi bật
Tác dụng làm đẹp da của sữa ong chúa

Tác dụng của sữa ong chúa là gì? Hãy cùng Thuocxachtay.com tìm hiểu các công dụng tuyệt vời của loại thần dược từ thiên nhiên này...

Thực đơn ăn kiêng trong 13 ngày để giảm cân hiệu quả

Thuocxachtay.com cung cấp cho bạn một Thực đơn ăn kiêng trong 13 ngày để giảm cân một cách hiệu quả.

Tin tức trong ngày
Thông tin tỷ giá
Vàng
ĐVT: tr.đồng/lượng
 
Mua vào
Bán ra
SJC
36.490
36.640
(Nguồn www.sjc.com.vn)
Ngoại tệ
 
Mua vào
Bán ra
USD
21,205.00
21,255.00
EUR
28,206.27
28,545.27
HKD
2,702.11
2,756.61
JPY
198.32
206.94
(Nguồn vietcombank.com.vn)
Quảng cáo

Đối tác

Tư vấn và Hỗ trợ
MsYến